Yadda za a gwada aikin gilashin Layer biyu

Gilashin Layer Layer abu ne na kowa a gare mu.Lokacin sayen gilashin gilashi biyu, ban da bayyanar, kowa ya fi damuwa da ingancin gilashin.Ayyukan samfurin ƙwarewa ne mai mahimmanci ga masu amfani.Lokacin da gilashin ke aiki, ana iya amfani da wasu hanyoyi don bincika ko aikin sa ya kai ma'auni.Na gaba, masana'anta gilashin za su gabatar muku, waɗanne hanyoyin da za a iya amfani da su don gwada aikin gilashin Layer biyu.

1, gwajin zubewa

Da farko sai a zare murfin kofin don ganin ko murfin ya yi daidai da jikin kofin, sannan a zuba tafasasshen ruwa a cikin kofin (zaba ruwan tafasa gwargwadon iko), sannan a juye kofin na tsawon mintuna biyu zuwa uku don ganin ko wani ruwa ya zube. fita.

2, gano sassan filastik

Filastik ɗin da aka yi amfani da shi a cikin kofin gilashin mai Layer biyu yakamata ya zama darajar abinci.Irin wannan filastik yana da ɗan ƙaramin wari, haske mai haske, babu burrs, tsawon rayuwar sabis kuma ba shi da sauƙin tsufa.

3, gano iya aiki

Saboda kofuna na gilashi suna da nau'i biyu, ainihin ƙarfin kofin ya bambanta da abin da muke gani.Dubi ko zurfin tanki na ciki da tsayin rufin waje ba su da bambanci sosai (gaba ɗaya 18-22mm).

4, gwajin adana zafi

Saboda gilashin injin daskarewa biyu yana ɗaukar fasahar rufe zafi, yana iya hana canja wurin zafi zuwa waje a ƙarƙashin yanayi mara kyau, ta yadda za a sami tasirin adana zafi.Sabili da haka, don duba tasirin adana zafi, kawai kuna buƙatar zuba digiri 100 na ruwan zãfi a cikin kofin.Bayan mintuna biyu ko uku, taɓa kowane ɓangare na gilashin da aka keɓe mai Layer Layer biyu don ganin ko yana da zafi.Idan wane bangare yayi zafi, zazzabi zai canza daga Wurin ya ɓace.Yana da al'ada cewa za a yi ɗan zafi a wurin kamar bakin kofi.

Lokacin da muke siyan gilashin Layer biyu, dole ne mu mai da hankali kan ko ingancin samarwa ya kai daidai.Sai kawai lokacin da samfurin gilashin mai Layer biyu ya cika ka'idodin da aka ambata a sama za mu iya kawo kwarewa mai kyau ga masu amfani.Idan muka saya da yawa, wannan yana buƙatar mu bincika cancantar samarwa na masana'anta a wurin, don samun garantin inganci.Gilashin kanta samfuri ne da ake iya cinyewa.Zaɓin inganci mai kyau zai iya tsawaita rayuwar sabis kuma ya ba mu rai.Kawo dacewa.


Lokacin aikawa: Yuli-12-2021
da
WhatsApp Online Chat!