Yadda za a auna girman gilashin biyu?Wataƙila masana'anta suna da ƙwararrun kayan aikin aunawa, kuma ta yaya muke auna girman kofin a rayuwarmu ta yau da kullun?

1. Yi amfani da kauri mai kauri don auna 10mm a ƙasa da buɗewa.

2. Za a auna diamita na waje na kasan gilashin gilashi tare da ma'auni na vernier, kuma matsayi na ma'auni ya kasance ƙarƙashin matsakaicin diamita na jirgin saman gilashin.

3. Za a auna diamita na waje na bakin kofi tare da ma'auni mai mahimmanci, kuma sashin da aka auna zai kasance ƙarƙashin matsakaicin diamita na jirgin bakin bakin.

4. Za a auna tsayin gilashin Layer tare da ma'auni na vernier, kuma matsayin ma'auni zai kasance ƙarƙashin nisa na tsaye daga bakin kofin zuwa kofin kasa.

5. Auna kauri na ƙasa tare da mai mulki na vernier P, kuma ƙara zurfin mai mulkin vernier caliper a tsaye cikin gefen ciki na kofin zuwa tsakiyar ƙasa.Ɗauki karatun, sannan a auna tsayin kofin tare da madaidaicin ma'auni.Sauke karatun.Bambanci tsakanin karatun biyun ban da tsayin hutun ƙasa shine kaurin gindin kofin.

6. Lokacin da tsayin gilashin Layer biyu ya ragu kuma ya ɓace, za a auna shi da murabba'in 900.Sanya kofin samfurin da za a auna a kan jirgin sama mai kwance, a gefe ɗaya na mai mulki na kusurwa zuwa jirgin sama kuma a kan jirgin guda ɗaya a matsayin tsakiyar tsakiya na kofin samfurin, juya kofin samfurin, kuma auna bambanci tsakanin ƙimar girma da girma ƙaramin darajar daga bakin kofin zuwa wancan gefen kusurwar tare da madaidaiciyar mai mulki, wato, tsayin kofin yana da ƙasa da skew.

7. Ma'auni: auna milliliters da yawa na ruwan zafin dakin da ya fi girma fiye da karfin samfurin samfurin da za a auna tare da silinda mai aunawa, rikodin karatun, sa'an nan kuma zuba ruwan a cikin samfurin samfurin, da rikodin karatun sauran ruwa a cikin silinda aunawa.Bambance-bambancen da ke tsakanin karatun biyu shine karfin kofin, wanda ke da alaƙa da ƙayyadaddun bayanai da girmansa, don haka ya kamata mu mallake shi da kyau.

[sauran matakan kariya]: albarkatun kayan gilashin mai Layer biyu shine babban gilashin borosilicate, darajar abinci da gilashin darajar abinci.Amma ya kamata mu lura cewa yayin auna girman ƙoƙon, dole ne mu sarrafa shi a hankali, kuma kada mu lalata ƙoƙon ta hanyar wuce gona da iri ko rashin kulawa.


Lokacin aikawa: Agusta-17-2021
da
WhatsApp Online Chat!